ประแจบล็อกด้ามฟรีไร้สาย 12V 1/4" รุ่น M12 FHIR14LR-0 (เครื่องเปล่า)
New
คุณสมบัติสินค้า:
สั่งซื้อสินค้า
Message Us
เพิ่มรายการโปรด
เปรียบเทียบ
Share
เพิ่มรายการโปรด
เปรียบเทียบ
หมวดหมู่ :
เครื่องมืออเนกประสงค์
Share
รายละเอียดสินค้า
Milwaukee ประแจบล็อกด้ามฟรีไร้สายคอยาว 12 โวลต์ 1/4" (เครื่องเปล่า) รุ่น M12 FHIR14LR-0
คุณสมบัติ
ประแจบล็อคด้ามฟรี ไร้สาย คอยาว ที่ตอบโจทย์การใช้งานในการขันน็อตในพื้นที่ลึก และเข้าถึงยาก
หมดปัญหาสายไฟ สายลม และการซ่อมบำรุง เนื่องจากเป็นเครื่องไร้สาย แรงบิด 47Nm ขันน็อตติดแน่นได้ดี มาพร้อมกับความเร็วในการชัน 450 รอบ/นาที ทำงานเสร็จเร็วขึ้นลดความเมื่อยล้าเมื่อเทียบกับประแจปกติ
หัวเรียวเล็กขนาดเพียง 19 มม. ปรับการขันเข้า และขันออกได้ง่าย ที่บริเวณหัวของเครื่อง
ส่วนคอที่ออกแบบให้เรียวยาว ด้วยวัสดุเหล็กหล่อ แข็งแรงทนทาน
สเปคสินค้า
ชนิดแบตเตอร์รี่ : M12 FUEL
ขนาดแกน : 1/4"
ขนาดหัว : 19 มม.
แรงบิด : 47Nm
ความเร็วรอบ : 450 RPM
ความยาวเครื่อง : 346 มม.
Milwaukee
ประแจบล็อคด้ามฟรี ไร้สาย
สินค้าเกี่ยวข้อง
New
แท่นตัดเหล็ก 14" 2,200W BOSCH รุ่น GCO 220 (รับประกันศูนย์ 1 ปี)