(ตัวเปล่า) ลําโพง 20V bluetooth ไร้สาย FM Radio INF-80SFA PUMPKIN (50490)
คุณสมบัติสินค้า:
หมวดหมู่ : PUMPKIN
แบรนด์ : Pumpkin
Share
รายละเอียดสินค้า
● แรงดันไฟฟ้า (Voltage) 20V
● กำลังขับสูงสุด (Maximum Output Power) 80W
● ช่วงความถี่ (Frequency Range) 80Hz – 20kHz
● เวอร์ชันบลูทูธ (Bluetooth Version) 5.3
● ระยะการเชื่อมต่อ Bluetooth (Bluetooth Range) 10 – 15 เมตร (m)
● ลำโพงขนาด 3″ (Speaker Size 3″) 2 ตัว (Units)
● พอร์ต TYPE-C Input (Type-C Input Port) 20W
● พอร์ต AUX Input (AUX Input Port) 3.5
● พอร์ต USB Output (USB Output Port) 5V / 2.4A