สว่านกระแทกไร้สาย 20V SKIL (สกิล) บัสเลสมอเตอร์ รุ่น HD5294SE20 ชุดพร้อมแบต 20V 2.0 Ah. = 2 ก้อน และแท่นชาร์จเร็ว (ประกันศูนย์ 2 ปี)
New
คุณสมบัติสินค้า:
สั่งซื้อสินค้า
Message Us
เพิ่มรายการโปรด
เปรียบเทียบ
Share
เพิ่มรายการโปรด
เปรียบเทียบ
หมวดหมู่ :
สว่านไร้สาย
SKIL
Share
รายละเอียดสินค้า
สินค้าเกี่ยวข้อง
New
ชุดคอมโบ M12 อัศวินคู่ บู๊ทุกงาน (M12 FPP2P2-403B SA) ของแท้รับประกันศูนย์ไทย 1 ปี (ของแถมเพียบ)
สว่านโรตารี่ไร้สาย 3 ระบบ 18V BOSCH รุ่น GBH 180-LI (Brushless) (รับประกันศูนย์ 1 ปี)
สว่านกระแทกไร้สาย 18V รุ่น M18 FPD3-0 (เครื่องเปล่า)
สว่านไฟฟ้า 400W BOSCH รุ่น GBM 400 (รับประกันศูนย์ 1 ปี)